![](http://www.intvthai.com/images/column_1686854522/IMG_6864.JPG)
“ปนันชิตา” แบรนด์ชั้นนำสำหรับคนไทย ได้เปิดฟลอร์ต้อนรับเหล่าตัวแทนหลายร้อยคน เพื่อร่วมฉลองครบรอบ 6 ปี Pananchita celebrating 6th anniversary & New Product Launching โดยบอสสาวคนเก่ง “คุณหน่อย ปนันท์ชิตา อัครทรัพย์ธาดา” ได้เนรมิต ห้องนครรังสิตบอลรูม โรงแรมโนโวเทลกรุงเทพฯ ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต ให้เป็นฟลอร์แห่งความสุขกับปาร์ตี้ที่เป็นกันเอง ซึ่งนำทีมโดยพรีเซนเตอร์ซุปตาร์อย่าง “อั้มพัชราภา” และ “เอ ศุภชัย” รวมไปถึงเปิดตัวพรีเซ็นเตอร์คนใหม่อย่าง “เป้ย ปานวาด” และมินิคอนเสิร์ตเจิดจรัสสนั่นไปทั่วทุ่งรังสิตไม่ว่าจะเป็น “อิงฟ้า วราหะ, อุ้ม ทวีพร” จากเวทีมิสแกรนด์ไทยแลนด์ และ “พ่อบีม กวี” ที่พา “พี่ธีร์ น้องพีร์” ร่วมปาร์ตี้ส่งต่อความสุข ที่พร้อมจะก้าวสู่ปีที่ 7 ไปอย่างพร้อมกัน
![](http://www.intvthai.com/images/column_1686854522/IMG_6870.JPG)
โดยภายในงานได้มีการเปิดตัวสมาชิกใหม่ของครอบครัวปนันชิตา อย่าง “เป้ย ปานวาด เหมมณี” กับผลิตภัณฑ์ Pananchita S Sure Coffee (กาแฟปรุงสำเร็จรูปชนิดผง) รวมไปถึงเปิดตัวพรีเซนเตอร์ Pananchita S Sure Coco อย่าง “คุณธัญญ่า ธัญญาเรศเองตระกูล” และผลิตภัณฑ์ Pananchita Milk Tea Brown Sugar ที่ได้ “อ้น ศรีพรรณ-เอกกี้” มารับหน้าที่เป็นพรีเซนเตอร์อีกด้วย และที่ขาดไม่ได้เลยกับพรีเซนเตอร์ซุปตาร์อย่าง “อั้ม พัชราภา” ที่ควงแขนมากับ “เอ ศุภชัย” พร้อมฉลองยอดขาย Fiber มากกว่า2 ล้านกล่อง จนพัฒนาสูตรมาเป็น Per biotic Fiber
![](http://www.intvthai.com/images/column_1686854522/IMG_6869.JPG)
เท่านั้นยังไม่พอ! บอสหน่อยก็จัดให้ชุดใหญ่เสิร์ฟความบันเทิงชนิดที่ว่าคุ้มค่า สุดปังฉลองครบรอบ 6 ปีที่พร้อมจะก้าวเข้าสู่ปีที่ 7 อย่างสวยงามกับมินิคอนเสิร์ตไม่ว่าจะเป็นของ “อิงฟ้า วราหะ, อุ้มทวีพร” จากมิสแกรนด์ไทยแลนด์ รวมไปถึงยกครอบครัว “บีมกวี” และสองแฝดที่มามอบความสุข สนุก และปิดท้ายด้วยโชว์พิเศษจากตัวแทนปนันชิตา เรียกว่าทุกคนกลับบ้านไปพร้อมรอยยิ้มกันเลยทีเดียว
![](http://www.intvthai.com/images/column_1686854522/IMG_6867.JPG)
![](http://www.intvthai.com/images/column_1686854522/IMG_6863.JPG)
![](http://www.intvthai.com/images/column_1686854522/IMG_6873.JPG)
![](http://www.intvthai.com/images/column_1686854522/IMG_6868.JPG)
![](http://www.intvthai.com/images/column_1686854522/IMG_6871.JPG)
![](http://www.intvthai.com/images/column_1686854522/IMG_6866.JPG)
![](http://www.intvthai.com/images/column_1686854522/IMG_6859 (1).JPG)
![](http://www.intvthai.com/images/column_1686854522/IMG_6860 (1).JPG)